Chào mừng các bạn đến với forum 12a
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các bạn đến với forum 12a

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Gửi người tôi yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.T
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Mr.T

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu EmptySun Oct 02, 2011 2:27 pm

Em thương mến!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ.

Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à, em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu em nhiều...

Chữ Ký
quEen_nhí_nhố
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
quEen_nhí_nhố

Gửi người tôi yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tôi yêu   Gửi người tôi yêu EmptyMon Oct 03, 2011 9:54 am

hAy hAy
Chữ Ký

Gửi người tôi yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Ảnh mới nữa nè!! mọi người vào nhanh kẻo nguội mất.
» Tả người yêu
» Mọi nguời vào đây góp ý chút nào!
» Mọi người đọc xong chuyện Cô dâu quỷ chưa!!
» Em này trẻ con nhưg được cát hát giống người lớn
Trang 1 trong tổng số 1 trang